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UTT AMIS

TAARIFA YA MKUTANO
WA MWAKA KWA

WAWEKEZAJI WA MIFUKO YA
UWEKEZAJI WA PAMOJA

TAREHE: 15, 16 NA 17 NOVEMBA, 2024

Taarifa na ratiba inatolewa kwa ajili ya Mikutano ya Mwaka kwa Mifuko ya uwekezaji wa pamoja itakuwa kama
ifuatavyo:

JINA LA MFUKO

TAREHE

SEHEMU/UKUMBI

Umoja

Saa 2:30 Asubuhi

15 Novemba, 2024

Wekeza Maisha

Saa 8:00 Mchana

15 Novemba, 2024

Ukwasi Saa 2:30 Asubuhi 16 Novemba, 2024
Kujikimu Saa 8:00 Mchana 16 Novemba,2024
Hatifungani Saa 2:30 Asubuhi 17 Novemba, 2024
Watoto Saa 8:00 Mchana 17 Novemba, 2024

Mikutano yote itafanyika
katika:

Kituo cha Mikutano cha

Kimataifa cha Julius
Nyerere, Dar es Salaam

Ajenda za mikutano hiyo ni pamoja na:

v oA W N H

6.

Kufungua Mkutano;

Kupitia na kupitisha dondoo za mkutano uliopita;

Kupata taarifa za yatokanayo kutoka kwenye mkutano uliopita;

Kupitia na kupitisha taarifa za hesabu za Mfuko kwa mwaka wa 2023/2024;

Taarifa ya Uwekezaji kutoka kwa Meneja wa Mfuko kwa Mwaka wa 2023/2024;

Mengineyo.

Wawekezaji wanaalikwa kuhudhuria Mkutano Mkuu wa Mwaka kwa Mifuko iliyotajwa hapo juu. Wawekezaji
wanaombwa kufika katika Kituo cha Mikutano cha Kimataifa cha Julius Nyerere, Dar es Salaam [siku na muda
kama ilivyoainishwa kwenye jedwali hapo juul, akiwa na kitambulisho (cha taifa/cha kupiga kura/leseni ya

udereva/hati ya kusafiria). Mkutano huu utakuwa kwa njia ya mtandao pia, maelekezo ya kujisajili kwa njia ya

mtandao yatatumwa kwa njia ya ujumbe wa simu kwa wawekezaji wote.

UTT AMIS - Meneja wa Mifuko
Mkurugenzi Mtendaji

Muhimu:

+ Kama kuna maoni/mapendekezo/maswali yawasilishwe kwa Meneja wa Mfuko (UTT AMIS) kabla ya
tarehe 4 Novemba, 2024 kwa kutumia S.L.P 14825, DSM au uwekezaji@uttamis.co.tz

«  Washiriki katika mikutano hii watawajibika kujigharamia wenyewe.

. 0800112020
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